Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 26/2: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
![]() |
Dự báo thời tiết - Đêm 25 và ngày 26/02/2025 chi tiết các khu vực trên cả nước
Hà Nội
Nhiều mây, đêm và sáng có mưa, mưa rào và có nơi có dông. Gió đông bắc cấp 2-3. Trời rét, có nơi rét đậm.
Nhiệt độ thấp nhất từ : 13-15 độ.
Nhiệt độ cao nhất từ : 15-17 độ.
Phía Tây Bắc Bộ
Nhiều mây, có mưa vài nơi, từ gần sáng mai có mưa, mưa rào và có nơi có dông. Gió nhẹ. Trời rét, có nơi rét đậm. Trong mưa dông có khả năng xảy ra lốc, sét, mưa đá và gió giật mạnh.
Nhiệt độ thấp nhất từ : 12-15 độ, có nơi dưới 10 độ.
Nhiệt độ cao nhất từ : 16-19 độ, có nơi trên 20 độ.
Phía Đông Bắc Bộ
Nhiều mây, đêm và sáng có mưa, mưa rào và có nơi có dông. Gió đông bắc cấp 2-3. Trời rét, có nơi rét đậm, rét hại. Trong mưa dông có khả năng xảy ra lốc, sét, mưa đá và gió giật mạnh.
Nhiệt độ thấp nhất từ : 12-15 độ, vùng núi cao có nơi dưới 10 độ.
Nhiệt độ cao nhất từ : 15-18 độ, có nơi trên 18 độ.
Thanh Hóa đến Huế
Nhiều mây, có mưa, mưa rào và có nơi có dông. Gió bắc đến tây bắc cấp 2-3. Trời rét. Trong mưa dông có khả năng xảy ra lốc, sét, mưa đá và gió giật mạnh.
Nhiệt độ thấp nhất từ : Phía Bắc 14-17 độ.
Nhiệt độ cao nhất từ : 19-22 độ, phía Nam có nơi trên 22 độ.
Đà Nẵng đến Bình Thuận
Nhiều mây, có mưa, mưa rào và có nơi có dông; riêng Ninh Thuận-Bình Thuận có mưa rào và dông vài nơi. Gió đông bắc cấp 2-3, vùng ven biển cấp 3-4. Trong mưa dông có khả năng xảy ra lốc, sét và gió giật mạnh.
Nhiệt độ thấp nhất từ : Phía Bắc 21-23 độ; phía Nam 23-25 độ.
Nhiệt độ cao nhất từ : Phía Bắc 23-26 độ; phía Nam 27-30 độ.
Tây Nguyên
Có mây, đêm có mưa rào và dông vài nơi, ngày nắng. Gió đông bắc đến đông cấp 2-3.
Nhiệt độ thấp nhất từ : 17-20 độ.
Nhiệt độ cao nhất từ : 25-28 độ, có nơi trên 28 độ.
Nam Bộ
Có mây, đêm có mưa rào và dông vài nơi, ngày nắng. Gió đông bắc đến đông cấp 2-3.
Nhiệt độ thấp nhất từ : 23-26 độ.
Nhiệt độ cao nhất từ : 30-33 độ, có nơi trên 33 độ.
Nguồn:Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 26/2: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
Trung Anh
thuongtruong.com.vn
-
Bùi Khâu Minh Triết ghi dấu ấn đẹp tại “Trung Thu Yêu Thương” 2026
-
Vượt mốc 200 tỷ đồng, phim "Sợ hè sợ nghỉ hưu" khi nào rời rạp?
-
Các tập đoàn dầu khí tăng tốc M&A để giữ sản lượng
-
Kình ngư 13 tuổi Trung Quốc lập kỷ lục châu Á tại ASIAD là ai?
-
Lý Nhã Kỳ xuất hiện xinh đẹp ở sự kiện
-
Thiên An nói gì sau khi tòa tuyên Jack-J97 được nhận con?
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 23/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 22/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 21/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Rộn ràng và ấm áp Chương trình Nghệ thuật thiện nguyện “Khúc ca Blouse trắng – Trung thu yêu thương 2026” tại Bệnh viện Nhi Trung Ương
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 20/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 19/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Hà Nội vào thu, nhớ những thức quà chỉ ăn thôi cũng thấy mùa về
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 18/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 17/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 16/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Dự báo thời tiết ngày 15/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
-
Hoa hậu Trần Tiểu Vy khoe vóc dáng gợi cảm trong bộ ảnh mới
-
Cuộc đua vốn điều lệ ngân hàng đổi thứ hạng, ai sẽ nắm giữ ngôi vương?
-
Bảng xếp hạng U23 Việt Nam ASIAD 2026 mới nhất: 1 điểm sau trận hòa Kuwait
-
ACCA - VIFC Forum 2026 thúc đẩy phát triển nhân lực tài chính quốc tế
-
U17 Việt Nam hội quân chuẩn bị cho FIFA U17 World Cup 2026
-
Casemiro: "Messi là cầu thủ hay nhất thế giới"
-
Mưa ngập, nhiều trường Hà Nội cho học sinh nghỉ hoặc học trực tuyến
-
Lịch thi đấu Asian Games ngày 18/9 của Đoàn thể thao Việt Nam
-
Phim trường cho điện ảnh Việt: Đi giữa lằn ranh bảo tồn và sáng tạo
