Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 4/3: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
![]() |
Dự báo thời tiết - Đêm 3 và ngày 04/03/2025 chi tiết các khu vực trên cả nước
Hà Nội
Nhiều mây, đêm và sáng có mưa nhỏ, mưa phùn và sương mù rải rác. Gió nhẹ. Đêm và sáng sớm trời lạnh.
Nhiệt độ thấp nhất từ : 21-23 độ.
Nhiệt độ cao nhất từ : 24-26 độ.
Phía Tây Bắc Bộ
Có mây, đêm có mưa nhỏ vài nơi, sáng sớm có nơi có sương mù; ngày nắng, riêng khu Tây Bắc có nơi nắng nóng. Gió nhẹ. Đêm và sáng sớm trời lạnh.
Nhiệt độ thấp nhất từ : 19-22 độ, riêng khu vực Tây Bắc 15-18 độ.
Nhiệt độ cao nhất từ : 26-29 độ; riêng khu vực Tây Bắc 31-34 độ, có nơi trên 35 độ
Phía Đông Bắc Bộ
Nhiều mây, đêm và sáng có mưa nhỏ, mưa phùn và sương mù rải rác. Gió nhẹ. Đêm và sáng sớm trời lạnh.
Nhiệt độ thấp nhất từ : 20-23 độ, vùng núi có nơi dưới 19 độ.
Nhiệt độ cao nhất từ : 24-27 độ, có nơi trên 27 độ.
Thanh Hóa đến Huế
Phía Bắc nhiều mây, có mưa nhỏ vài nơi, sáng sớm có sương mù và sương mù nhẹ, trưa chiều giảm mây trời nắng; phía Nam có mây, chiều tối và đêm có mưa rào và dông vài nơi, ngày nắng. Gió nhẹ.
Nhiệt độ thấp nhất từ : 20-23 độ.
Nhiệt độ cao nhất từ : Phía Bắc 26-29 độ, phía Nam có nơi trên 29 độ.
Đà Nẵng đến Bình Thuận
Có mây, chiều tối và đêm có mưa rào và dông vài nơi, ngày nắng. Gió nhẹ.
Nhiệt độ thấp nhất từ : 22-25 độ.
Nhiệt độ cao nhất từ : 29-32 độ.
Tây Nguyên
Có mây, chiều tối và đêm có mưa rào và dông vài nơi, ngày nắng, có nơi nắng nóng. Gió nhẹ.
Nhiệt độ thấp nhất từ : 18-21 độ.
Nhiệt độ cao nhất từ : 31-34 độ, có nơi trên 35 độ.
Nam Bộ
Có mây, chiều tối và đêm có mưa rào và dông vài nơi, ngày nắng, có nơi nắng nóng. Gió nhẹ.
Nhiệt độ thấp nhất từ : 22-25 độ.
Nhiệt độ cao nhất từ : 31-34 độ, có nơi trên 35 độ.
Nguồn:Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 4/3: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
Trung Anh
thuongtruong.com.vn
-
Vượt mốc 200 tỷ đồng, phim "Sợ hè sợ nghỉ hưu" khi nào rời rạp?
-
Các tập đoàn dầu khí tăng tốc M&A để giữ sản lượng
-
Kình ngư 13 tuổi Trung Quốc lập kỷ lục châu Á tại ASIAD là ai?
-
Lý Nhã Kỳ xuất hiện xinh đẹp ở sự kiện
-
Thiên An nói gì sau khi tòa tuyên Jack-J97 được nhận con?
-
Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 23/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 23/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 22/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 21/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Rộn ràng và ấm áp Chương trình Nghệ thuật thiện nguyện “Khúc ca Blouse trắng – Trung thu yêu thương 2026” tại Bệnh viện Nhi Trung Ương
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 20/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 19/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Hà Nội vào thu, nhớ những thức quà chỉ ăn thôi cũng thấy mùa về
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 18/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 17/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Dự báo thời tiết đêm nay và ngày mai 16/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
- Dự báo thời tiết ngày 15/9: Hà Nội và các khu vực trên cả nước
-
Lịch thi đấu bóng đá nam ASIAD 2026 mới nhất: U23 Việt Nam gặp Philippines sau trận hòa Kuwait
-
Cuộc đua vốn điều lệ ngân hàng đổi thứ hạng, ai sẽ nắm giữ ngôi vương?
-
Hoa hậu Trần Tiểu Vy khoe vóc dáng gợi cảm trong bộ ảnh mới
-
ACCA - VIFC Forum 2026 thúc đẩy phát triển nhân lực tài chính quốc tế
-
Bảng xếp hạng U23 Việt Nam ASIAD 2026 mới nhất: 1 điểm sau trận hòa Kuwait
-
Giới thiệu 9 phim Việt Nam tại Liên hoan phim tài liệu châu Âu-Việt Nam lần thứ 16 năm 2026
-
U17 Việt Nam hội quân chuẩn bị cho FIFA U17 World Cup 2026
-
Mưa ngập, nhiều trường Hà Nội cho học sinh nghỉ hoặc học trực tuyến
-
Lịch thi đấu Asian Games ngày 18/9 của Đoàn thể thao Việt Nam
